DIỄN ĐÀN LỚP KINH TẾ XÂY DỰNG K34
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
THỜI TIẾT MIỀN BẮC
GIÁ VÀNG
Giá Vàng 9999
Mua
Bán
(Nguồn: )

Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012

lythong1974
nguyenchithanh75
phamquanganh
thuhaphuly
Admin
9 posters

Go down

Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012 Empty Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012

Bài gửi by Admin Fri Mar 30, 2012 3:45 pm

Mọi người cùng thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012 nhé, để thay đổi không khí và chương trình họp để anh em có buổi gặp mặt ý nghĩa và thân mật hơn, mọi người cùng đóng góp ý kiến cũng như dự kiến phương thức, chương trình họp.

Admin
Admin

https://ktxdk34.forumvi.com

Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012 Empty Re: Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012

Bài gửi by Admin Thu Apr 12, 2012 7:34 am

Mọi người vào Diễn đàn đăng ký nick để thảo luận cho tập trung, không phải qua Email nữa nhé.
Lưu ý khi đăng ký: password phải có cả ký tự và số thì chương trình mới nhận nhé.
Chúc mọi người vui vẻ.

2012/4/11 Pham Thi Thu Ha Pham Thi Thu Ha <thuhaphuly@yahoo.com.vn>
Vẫn như thông lệ, lớp chúng ta sẽ tổ chức họp lớp năm 2012 vào ngày cuối tuần trước ngày 30/4.
Ban liên lạc lớp xin đưa ra một số thông tin để tham khảo mọi người về buổi họp lớp:
- Năm nay lớp chúng ta sẽ tổ chức họp vào ngày 22/4/2012.
- Thời gian: 8h sáng có mặt tại cổng trường
- Địa điểm: Ban liên lạc xin đề xuất 2 phương án:
+ PA1: đi ra ngoại thành Hà Nội (khu du lịch sinh thái nào đó), bán kính<20km. Phương tiện: bằng xe của các bạn trong lớp + thuê taxi (nếu thiếu) vì đi gần.
+ PA2: Đi ra tỉnh ngoài, mỗi năm tổ chức đi về quê một bạn trong lớp (khu du lịch thuộc quê bạn đó), với bán kính <100km để còn tiện đi trong ngày. Năm nay xin chọn về khu du lịch "Đầm Vạc" - quê của bạn Hợp - vĩnh yên - cách hà nội 50km. Phương tiện: thuê xe ô tô cả lớp đi cùng.
Các bạn có ý kiến gì đóng góp về buổi họp lớp năm nay về: địa điểm, quy mô, cách tổ chức... xin mời tham gia nhé!
có ý kiến của càng nhiều người thì sự thành công càng lớn.
Rất cảm ơn bạn Tường đã làm nên diễn đàn cho lớp chúng ta cónnwoi giao lưu thường xuyên.
Xin mời các bạn tham gia vào diễn đàn chung của lớp chúng ta tại địa chỉ: https://ktxdk34.forumvi.com
để chúng ta cùng thảo luận về buổi họp lớp này nhé.

Mong các bạn hồi âm sớm (từ nay đến hết ngày 15/4/2012) để ban liên lạc có quyết định nhé.
Rất mong các bạn cho ý kiến đóng góp sớm nhất.
Thân ái

Admin
Admin

https://ktxdk34.forumvi.com

Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012 Empty Re: Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012

Bài gửi by thuhaphuly Thu Apr 12, 2012 10:41 am

Các bạn ở tỉnh xa ơi! Hãy cố gắng và nhiệt tình lên nhé, thu xếp về tham dự buổi họp lớp cho đông đủ, ban liên lạc lớp xin đề xuất mỗi năm đi một tỉnh (về quê các bạn) với điều kiện đi trong ngày.
Còn các bạn ở xa hơn mà không đi trong ngày được thì ban liên lạc xin đề xuất: 05 năm chúng ta tổ chức đi xa một lần (các năm: kỷ niệm 15 năm, 20 năm, 30 năm ... từ khi chúng ta ra trường).
Sang năm 2013 là kỷ niệm 15 năm kể từ khi chúng ta ra trường, ban liên lạc xin đề xuất đi vào khu vực miền Trung (TP Vinh) thăm các bạn quê miền Trung.
Rất mong các bạn ở xa (Khu vực miền Trung, miền Nam và các tỉnh) năm nay về tham dự đông đủ cho có khí thế nhé. Các bạn ở Hà Nội không thể không tham dự được khi có sự hiện diện của các bạn đấy, vì xa xôi như thế mà các bạn còn thu xếp về được, huống chi chúng mình ở ngay gần đây mà lại không đi, phải không các bạn?

BLL chỉ đưa ra ý kiến đề xuất thôi, mong các bạn cho ý kiến đóng góp rồi chúng ta quyết định nhé.

thuhaphuly

Bài gửi by phamquanganh Thu Apr 12, 2012 2:46 pm

Tôi thấy có vẻ ổn. Đề nghị ông Hợp "phò" cho ý kiến về PA 'Đầm Vạc' đi...

phamquanganh

Bài gửi by nguyenchithanh75 Thu Apr 12, 2012 10:54 pm

Năm nay lại không về họp lớp được rồi, mong các bạn thông cảm nhé. Mình vẫn đang ở đắk lắk. Chúc KTXD34 họp lớp vui vẻ
nguyenchithanh75
nguyenchithanh75

Bài gửi by lythong1974 Fri Apr 13, 2012 9:32 am

Ve phuong an hop lop, toi thay phuong an 2 rat la duoc.

Tuy nhien, dien dan nay la noi trao doi moi, nen toi nghi BLL lop can phai thong bao rong rai den moi nguoi bang nhieu phuong thuc khac nhau.

Nguyen Truong
lythong1974
lythong1974

Thảo luận về chương trình họp lớp năm nay 2012 Empty chương trình họp lớp 2012

Bài gửi by le quang Fri Apr 13, 2012 10:32 am

Chào bà con trong xã!
Như thông tin mà BLL lớp đã đưa ra, bà con cố gắng bố trí đi chơi về quê hương của anh Hợp được là hay nhất.
Tuy vậy, BLL lớp vẫn muốn lấy ý kiến của số đông, mong các bạn sớm có ý kiến phản hồi càng sớm càng tốt.
Hy vọng anh chị em trong lớp sớm gặp mặt nhau, nếu không có nhiều người mót lắm rồi!!!

le quang
Khách viếng thăm

Bài gửi by khoi272 Fri Apr 13, 2012 1:50 pm

Ok! Tôi đồng ý với phương án 2! Mà ngày mai thằng Huy (Phú Thọ) cưới đấy! Nó có mời bà con không nhỉ?

khoi272

Bài gửi by tuongmanhha Fri Apr 13, 2012 3:46 pm

Một số ý kiến cá nhân về họp lớp.
Trước tiên, Lớp mình duy trì được chương trình họp lớp hàng năm là rất quý trong điều kiện hiện nay ai cũng bận mải về thời gian. Tuy nhiên, việc năm nào cũng tổ chức lại dễ gây ra tâm lý nhàm chán (nhất là chương trình họp thường là giống nhau giữa các năm). Do vậy, để tăng tính hấp dẫn cũng như làm mới chương trình, tôi có một vài ý kiến sau:
1. Có thể thay đổi thời gian tổ chức, vd 1 năm hoặc 2 năm 1 lần, những năm chẵn 5 năm, 10 năm tổ chức quy mô
2. Đổi mới chương trình (cái này cần sự thảo luận và nhiệt huyết của nhiều người) để mỗi lần họp thêm ý nghĩa. Ví dụ: Năm 2013 kỷ niệm 15 năm ngày ra trường chúng ta có thể tổ chức quy mô hơn: Tổ chức tại trường (nhờ hội trường của Trường), tăng thêm thành phần mời (thầy cô đã dạy mình, có nhiều gắn bó với lớp), mời cả gia đình dâu, dể của lớp và các con, có tổng kết báo cáo kết quả sau 15 năm ra trường của anh chị em, tổ chức tặng quà cho các cháu tham gia...
3. Ban liên lạc: phát huy hơn nữa, có thể thành từng khu vực hoặc tỉnh cho dễ liên lạc. TRước tiên qua Diễn đàn có thể tập hợp lại danh sách, thông tin của từng người giúp cho anh em lâu ngày k gặp nhau biết được thông tin của nhau như chỗ ở, đơn vị công tác hiện nay, ông xã bà xã, các con ( Em Hà PL giúp cho cái này, có thể mở chuyên mục trên DIễn đàn cho anh em vào cập nhật thông tin).
4. Mới nghĩ được thế, có gì cập nhật tiếp
P/S: Nhất trí chương trình năm nay cứ thế
Ngày CN tôi đi công tác Vĩnh Yên 3 ngày từ ngày 15-17/4, không nhớ ở Vĩnh Yên có đồng chí nào lớp mình không anh em gặp nhau giao lưu nhỉ Very Happy .
tuongmanhha
tuongmanhha

Bài gửi by tuongmanhha Fri Apr 13, 2012 3:47 pm

khoi272 đã viết:Ok! Tôi đồng ý với phương án 2! Mà ngày mai thằng Huy (Phú Thọ) cưới đấy! Nó có mời bà con không nhỉ?
ÔI sao anh biết thông tin nó cưới vợ mà không can nó nhỉ, giữ được đến tuổi này rồi mà còn dại dột lấy vợ Laughing
tuongmanhha
tuongmanhha

Bài gửi by ThanhMai Fri Apr 13, 2012 10:06 pm

Hà PL ơi có lẽ phải nhắn tin vào điện thoại cho mọi người trang diễn đàn này đi, chắc mọi người cũng như mình khi nào cần gửi hay có thư thì mới mở mail,không online thường xuyên nên đến bây giờ mới biết diễn đàn này, nhiều người chưa biết đâu.

ThanhMai

Bài gửi by phamquanganh Sat Apr 14, 2012 10:13 am

chao moi nguoi
le quang la thang nao nhi??? co phai thang troi lop truong ko?

phamquanganh

Bài gửi by thuhaphuly Tue Apr 17, 2012 11:10 am

chẳng thấy bà con có ý kiến gì nhỉ, vắng vẻ quá!

thuhaphuly

Bài gửi by lythong1974 Tue Apr 17, 2012 4:17 pm

Xin chào mọi người

Có khi phải họp trù bị trước chứ nhỉ? Năm nào cũng họp trù bị mà. Sao năm nay không có vậy?????? lol!
lythong1974
lythong1974

Bài gửi by chienhp Thu Apr 19, 2012 11:32 am

ối giời ơi! Diễn đàn có vẻ vắng nhỉ. mấy tuần mà chỉ có vài ý kiến. Thôi đợi offline ném đá cho sướng. Cái vụ logo năm ngái hoàn chỉnh đến đâu rồi. Theo mình thì đi nhẹ, nói khẽ, ăn ít nhưng cười to là được rồi.

chienhp

Bài gửi by thuhaphuly Thu Apr 19, 2012 12:41 pm

Bác chiến ơi! Yêu cầu bác năm nay góp mặt đấy nhé, vắng mặt lâu sẽ bị khai trừ đấy. Từ Hải Phòng lên Hà Nội rất gần, các bạn ở xa hơn Bác còn về được, mà sao Bác và Mạnh lặn khiếp thế.

Khi đi nhớ rủ theo cả Mạnh nữa nhé.

thuhaphuly

Bài gửi by khoi272 Mon Apr 23, 2012 9:56 am

Có mấy cái ảnh cũ, post lên cho các bạn ngắm lại chút, nhỉ?!!!

Đã chuyển sang Box góc xưa

khoi272

Bài gửi by tuongmanhha Mon Apr 23, 2012 10:01 am

ảnh quý đây. nhưng post không đúng chỗ nhé. em chuyển ra chỗ khác cho bác nhé. ANh em nào hôm qua đi họp lớp chụp ảnh post lên cho bà con chiêm ngưỡng với
tuongmanhha
tuongmanhha

Bài gửi by khoi272 Mon Apr 23, 2012 4:22 pm

tuongmanhha đã viết:ảnh quý đây. nhưng post không đúng chỗ nhé. em chuyển ra chỗ khác cho bác nhé. ANh em nào hôm qua đi họp lớp chụp ảnh post lên cho bà con chiêm ngưỡng với

Cũng định post lên "Góc xưa", nhưng toàn thấy thông báo không được phép đăng bài ở mục đó, thành ra phải quẳng tạm lên đây! Chú cứ chuyển sang cho anh!
Mà tình hình họp lớp xong mà thấy im ắng quá nhỉ? Không thấy ai đưa thông tin lên gì cả?!!!

khoi272

Bài gửi by chienhp Fri Apr 27, 2012 10:46 am

Hix lập phò rum mà không có pà con nào tham gia. xin phép tị.
1.Thank xã viên hai xã (a+B) đã đón tiếp. Về nhà đi bộ vẫn đánh võng.
2.Pà con chuyển sang dùng cáp hay dây đồng đi, dây cao su dễ buộc thật nhưng mệt lắm.
3.Ban chủ nhiệm lúc ngủ nghĩ mưu để thuận tiện hoạt động hơn tí chút.
4.Đề nghị pà con ủng hộ ban chủ nhiệm và ném đá chúng nó ít thôi (cái công tác tổ chức này mệt thấy mả luôn).
5.Nhà cháu chuẩn bị xem ném đá bà con không ném cháu ném cả làng.
PS Pà con thử thông tin thằng Huy xem vụ Văn giang nó có dính gì không.

chienhp

Bài gửi by thuhaphu Thu May 03, 2012 11:48 am

Hoan nghênh sự nhiệt tình của bác Chiến, Bác Huy (hưng Yên), đề nghị các Bác phát huy vào các năm tiếp theo nhé. Bà con 2 xã (A+B) lúc nào cũng đón tiếp các Bác nhiệt tình.

Xin lỗi Bác Chiến vì năm nay bà con xã viên để Bác vẫn còn về được đến nhà, năm sau nhất định bà con xã viên chúng tôi sẽ phải để bác "không biết đường về". hic... hic...

Còn bác Huy (Hưng Yên) ăn liên hoan xong là không thấy Bác ấy đâu cả, không hiểu Bác ấy về đến nhà được không nữa. Rất mong Bác Huy nhận được tin nhắn tìm trẻ lạc này thì "lên tiếng" nhé.

thuhaphu
Khách viếng thăm

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content